Căn hộ 2PN Newtown Diamond Đà Nẵng 83,55m² giá 4,76 tỷ - View biển tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Newtown Diamond Đà Nẵng 83,55m² giá 4,76 tỷ - View biển tuyệt đẹp!

4.76 tỷ
83.55 m² - 57 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
83.55 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 2 phòng ngủ tuyệt đẹp tại Newtown Diamond, Đà Nẵng! Với diện tích rộng rãi 83,55m² và vị trí đắc địa, căn hộ này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn sở hữu tầm nhìn hướng biển tuyệt vời cùng không khí trong lành gần sân golf.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83,55m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC
  • Đặc điểm: View biển, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách 5 phút đi bộ
  • Gần sân golf Montgomerie Links, thuận tiện cho golf thủ
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng chỉ 10 phút lái xe
  • Gần các khu vui chơi giải trí và nhà hàng nổi tiếng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với đường Trường Sa kết nối nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,76 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ, người yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng gia tăng giá trị tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!