Căn hộ 2PN Imperia Ocean City 67.46m² giá 4.444 tỷ - Thiết kế hiện đại, view đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Imperia Ocean City 67.46m² giá 4.444 tỷ - Thiết kế hiện đại, view đẹp!

4.444 tỷ
67.46 m² - 66 triệu/m²

Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
67.46 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại Imperia Ocean City với căn hộ 2 phòng ngủ, thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.46m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 toilet
  • Đặc điểm: Thiết kế vuông vắn, tối ưu ánh sáng và thông gió tự nhiên, đầy đủ nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Làng Sake Đảo Dừa Vinmec 6 sao chỉ 2 phút đi bộ
  • Gần K-Town Little Hongkong và Vincom Mega Mall 3 phút
  • Chỉ 4 phút đến trường Vinschool và công viên Ánh Sáng Grand World
  • Tiện nghi sống đầy đủ với bể bơi, sân thể thao đa năng, khu vui chơi trẻ em trong khuôn viên
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận tiện với hầm chui Cổ Linh và Vành đai 3.5

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.444 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ và những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi với môi trường xanh và an ninh 24/7.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để nhận bảng giá chi tiết và được tư vấn miễn phí về phương án tài chính phù hợp!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên