Căn hộ 2PN Greenera Southmark Thanh Trì 76m² giá 8.482 tỷ - Sống xanh đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Greenera Southmark Thanh Trì 76m² giá 8.482 tỷ - Sống xanh đẳng cấp!

8.482 tỷ
76 m² - 112 triệu/m²

Huyện Thanh Trì, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
76 m²

Khám phá không gian sống tuyệt vời tại Căn hộ 2PN SM3.20-08 thuộc dự án Greenera Southmark, nơi mang đến một phong cách sống sang trọng và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.2m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, tầm nhìn thoáng đãng hướng hồ và khu tiện ích trung tâm, nội thất cao cấp, tiết kiệm năng lượng theo tiêu chuẩn EDGE quốc tế.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bể bơi bốn mùa tiêu chuẩn resort
  • Suối Harmonia – biểu tượng năng lượng xanh
  • Phòng gym và spa hiện đại
  • Khu BBQ và sân chơi trẻ em an toàn
  • Không gian cây xanh và mặt nước tạo cảm giác thư giãn tuyệt đối

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.482 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống thanh lịch, tiện nghi và đầu tư bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại Greenera Southmark, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết!