Căn hộ 2PN Eurowindow River Park 73m² giá 3.796 tỷ - Hướng Đông, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Eurowindow River Park 73m² giá 3.796 tỷ - Hướng Đông, đầy đủ nội thất!

3.796 tỷ
73 m² - 52 triệu/m²

Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại Eurowindow River Park! Với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng, căn hộ 2 phòng ngủ này sẽ mang đến cho bạn một cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn không thiếu sự hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công Tây, hướng Đông, ánh sáng tự nhiên tràn ngập
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, pháp lý rõ ràng, không lo ngại gì

Tiện ích xung quanh:

  • Trường học chuẩn quốc gia trong khuôn viên dự án
  • Vườn treo trên cao và đường dạo bộ thoáng mát, lý tưởng cho các hoạt động thể thao
  • Bể bơi 4 mùa mái kính, khu vui chơi trẻ em và khu sinh hoạt cộng đồng
  • Siêu thị 1.700m² ngay trong khuôn viên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đặc biệt, Euro Town - phố đi bộ và điểm check-in Aura Circle là những điểm đến không thể bỏ lỡ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.796 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, đồng thời gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam