Căn hộ 2PN Cora Tower Đà Nẵng 61m² giá 3.479 tỷ - Sở hữu ngay view biển tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Cora Tower Đà Nẵng 61m² giá 3.479 tỷ - Sở hữu ngay view biển tuyệt đẹp!

3.479 tỷ
61 m² - 57 triệu/m²

Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61 m²

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ tuyệt đẹp tại Cora Tower Đà Nẵng, nơi bạn có thể tận hưởng cuộc sống bên những bãi biển tuyệt vời và không gian sống hiện đại. Với diện tích 61m² và giá chỉ 3.479 tỷ, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn hộ ngay giữa trung tâm thành phố đáng sống nhất Việt Nam.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, thiết kế hiện đại với 2 mặt thoáng, đón nắng và gió tự nhiên
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, dễ cho thuê và tiềm năng tăng giá mạnh

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi và gym sang trọng, phục vụ nhu cầu rèn luyện sức khỏe
  • Trung tâm thương mại ngay trong tòa nhà, thuận tiện cho mua sắm
  • Gần các quán cà phê và spa, mang đến không gian thư giãn lý tưởng
  • Cách biển chỉ 5 phút đi bộ, thuận lợi cho những ai yêu thích biển
  • Cách cầu Rồng chỉ 3 phút, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.479 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho gia đình trẻ, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái với đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam