Căn hộ 2PN 61m² tại Lumière A3, Tây Mỗ - Giá 7.386 tỷ, Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN 61m² tại Lumière A3, Tây Mỗ - Giá 7.386 tỷ, Đầu tư sinh lời!

7.386 tỷ
61 m² - 121 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ tại tòa nhà Lumière A3, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm. Với diện tích 61m², căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu ở mà còn là một lựa chọn đầu tư lý tưởng với giá cả phải chăng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế hiện đại, view thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập vào căn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Tây Mỗ, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Chỉ cách chợ Tây Mỗ khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như The Garden và Vincom Mega Mall, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Có nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro, thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.386 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho các gia đình trẻ tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội