Căn hộ 2PN 2WC The Zenpark, Gia Lâm 70,7m² giá 4,79 tỷ - Full nội thất đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN 2WC The Zenpark, Gia Lâm 70,7m² giá 4,79 tỷ - Full nội thất đẹp!

4.79 tỷ
70.7 m² - 68 triệu/m²

Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
70.7 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 2 phòng ngủ 2 WC tại The Zenpark, Gia Lâm - một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, căn hộ này sẽ mang đến cho bạn cảm giác thoải mái và tiện nghi ngay từ cái nhìn đầu tiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70,7m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Tây - Nam, nội thất full đồ đẹp, phí sang tên miễn phí.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu trung tâm thương mại Ocean Park, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học Trâu Quỳ chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Gia Lâm, an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,79 tỷ VND (có thể thương lượng)
  • Hỗ trợ vay: Hỗ trợ vay 30 triệu, có thể tất toán 1,8 tỷ.

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, hãy liên hệ ngay hôm nay!