Căn hộ 27m² ngõ Trung Tả, Đống Đa, 5.68 tỷ - Thiết kế hợp lý, gần lăng Bác! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 27m² ngõ Trung Tả, Đống Đa, 5.68 tỷ - Thiết kế hợp lý, gần lăng Bác!

5.68 tỷ
27 m² - 210 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại ngõ Trung Tả, quận Đống Đa - nơi hội tụ giữa không gian sống hiện đại và vị trí đắc địa. Căn hộ 27m² được thiết kế bởi chính chủ là kiến trúc sư, mang đến không gian sống thông minh với 4 phòng ngủ khép kín, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 6 tầng, 4 phòng ngủ khép kín
  • Đặc điểm: Thiết kế hợp lý, sổ đỏ chính chủ, nở hậu bao đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến Lăng Bác và Quốc Tử Giám
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ truyền thống
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và vị trí trung tâm, thuận tiện trong di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch thăm quan.