Căn hộ 2 PN góc 107m² tại Hà Đô Centrosa, giá chỉ 12,4 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
17 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 PN góc 107m² tại Hà Đô Centrosa, giá chỉ 12,4 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

12.4 tỷ
108 m² - 115 triệu/m²

12, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ góc tuyệt đẹp tại Hà Đô Centrosa! Với thiết kế thông minh, căn hộ này chắc chắn sẽ mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 107m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng đa năng, 2 WC
  • Đặc điểm: Tầng trung, căn góc với view thoáng, đón nắng và gió tự nhiên, không cần sử dụng điều hòa nhiều. Hướng ban công Tây Bắc và cửa chính Đông Nam.
  • Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế sang trọng và tiện nghi, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi tràn bờ, gym và công viên nội khu xanh mát phục vụ nhu cầu giải trí và thể thao.
  • Trung tâm thương mại, cafe, nhà hàng và siêu thị ngay trong khu vực, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • An ninh 24/7 với thẻ từ và camera giám sát toàn khu, đảm bảo sự an toàn cho cư dân.
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ và các tuyến metro số 2 trong tương lai, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Di chuyển nhanh chóng đến trung tâm Quận 1, 3, 5, Tân Bình và sân bay.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12,4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, người cần không gian sống tiện nghi và an toàn, cũng như nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Chuyên viên tư vấn bất động sản sẽ hỗ trợ bạn tận tình.