Căn hộ 2 phòng ngủ Tòa Sentosa - Vinhome 77m² giá 6.469 tỷ - Chỉ duy nhất 1 căn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 phòng ngủ Tòa Sentosa - Vinhome 77m² giá 6.469 tỷ - Chỉ duy nhất 1 căn!

6.469 tỷ
77 m² - 84 triệu/m²

Phường Hải Châu, Thị xã Nghi Sơn, Tỉnh Thanh Hóa

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ tại Tòa Sentosa - Vinhome. Với mức giá chỉ 6.469 tỷ VND cho diện tích 77m², đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai yêu thích không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 2 Phòng ngủ + 1 Phòng khách
  • Đặc điểm: Căn hộ thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ cách trường Tiểu học Hải Châu 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí như công viên và khu thể thao.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro.
  • Đảm bảo an ninh 24/7, mang lại sự yên tâm cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.469 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại Thanh Hóa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem căn hộ.