Căn hộ 2 phòng ngủ The Vision - Masteri Era Landmark 67,1m² giá 4.9 tỷ - View Pháo Hoa & Biển Đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 phòng ngủ The Vision - Masteri Era Landmark 67,1m² giá 4.9 tỷ - View Pháo Hoa & Biển Đẹp!

4.9 tỷ
67.1 m² - 73 triệu/m²

Huyện Văn Giang, Hưng Yên

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
67.1 m²

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ tại The Vision - Masteri Era Landmark, nơi có vị trí đắc địa giữa lòng Văn Giang, Hưng Yên. Căn hộ mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế đẹp mắt, thoáng đãng và tầm nhìn tuyệt vời ra pháo hoa và biển 4 mùa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67,1m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà vệ sinh, tạo không gian riêng tư và thoải mái cho cả gia đình.
  • Đặc điểm: Căn hộ được thiết kế hiện đại, có view đặc quyền hướng ra pháo hoa và biển 4 mùa, nội thất cao cấp, sẵn sàng cho cuộc sống thư giãn và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Mega Mall, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Cách Mega Grand World chỉ vài phút di chuyển, thuận lợi cho các hoạt động vui chơi giải trí.
  • Tiện ích nội khu kiểu resort với hồ bơi, phòng gym và khu vực vui chơi trẻ em.
  • Hệ thống giao thông kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ VND
  • Điều kiện thanh toán: Miễn phí phí dịch vụ trong 12 tháng, chỉ cần 10% ký hợp đồng đặt cọc.

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và đặt lịch xem căn hộ tuyệt đẹp này!