Căn hộ 2 phòng ngủ Lumiere Evergreen Tây Mỗ 71.6m² giá 7.3 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 phòng ngủ Lumiere Evergreen Tây Mỗ 71.6m² giá 7.3 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

7.3 tỷ
71 m² - 103 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
71 m²

Chào đón bạn đến với căn hộ 2 phòng ngủ tại Lumiere Evergreen, nơi không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với diện tích 71.6m², căn hộ tọa lạc tại toà A1, tầng trung, mang đến tầm nhìn thoáng đãng và sự tiện nghi trong từng chi tiết.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.6m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Tây Mỗ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tây Mỗ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội qua hệ thống giao thông thuận lợi
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND
  • Điều kiện thanh toán: Vào trước 25% + chênh (chỉ 2.8 tỷ), 50% ngân hàng giải ngân (ân hạn lãi suất đến 12/2027), 25% cuối thanh toán khi nhận nhà.

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp cho các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại Hà Nội hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!