Căn hộ 2 phòng ngủ Gia Lâm 64.6m² giá 4.32 tỷ - View nội khu đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 phòng ngủ Gia Lâm 64.6m² giá 4.32 tỷ - View nội khu đẹp!

4.32 tỷ
64.6 m² - 67 triệu/m²

Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
64.6 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ với view nội khu đẹp tại huyện Gia Lâm, Hà Nội! Căn hộ lý tưởng không chỉ có diện tích rộng rãi mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.6m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp và 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng Nam, tình trạng hoàn thiện 2 năm, nhận nhà vào năm 2027.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Lý Thánh Tông, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gia Lâm chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường Lý Thánh Tông kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Đa khoa Gia Lâm, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những cặp đôi đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!