Căn hộ 2 phòng ngủ An Dương Vương 42m² giá 2.55 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 phòng ngủ An Dương Vương 42m² giá 2.55 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

2.55 tỷ
42 m² - 61 triệu/m²

Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 2 phòng ngủ tuyệt đẹp tại đường An Dương Vương, quận Bắc Từ Liêm! Với diện tích 42m², căn hộ nằm ở tầng 5, được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ, 1 WC, khu vực khách bếp và ban công phơi đồ. Căn hộ sở hữu 2 mặt thoáng giúp không gian luôn sáng sủa và thoáng mát. Bạn chỉ cần dọn vào ở ngay vì căn hộ đã được trang bị full nội thất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 WC, khách bếp, ban công
  • Đặc điểm: Căn hộ 2 mặt thoáng, nhà luôn sáng mát, full nội thất, không cần sửa chữa

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ rộng, nông, cách mặt phố Nhật Tảo khoảng 40m
  • Gần các tiện ích như siêu thị, chợ, trường học, bệnh viện
  • Khu vực đông dân cư, thuận tiện đi lại
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi, thoải mái ngay giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.