Căn hộ 1PN+1 Vinhomes Ocean Park 47m² giá 2.538 tỷ - Rẻ nhất thị trường! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN+1 Vinhomes Ocean Park 47m² giá 2.538 tỷ - Rẻ nhất thị trường!

2.538 tỷ
47 m² - 54 triệu/m²

Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
47 m²

Khám phá căn hộ 1PN+1 tuyệt đẹp tại Vinhomes Ocean Park, nơi mang đến không gian sống lý tưởng và thuận tiện cho gia đình bạn. Với diện tích 47m² và hướng Bắc, căn hộ này chắc chắn sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ + 1 phòng đa năng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Vincom chỉ 5 phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến Hà Nội
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên cây xanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.538 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.