Căn hộ 1PN Vinhomes Central Park, Bình Thạnh 54m² giá 8.3 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN Vinhomes Central Park, Bình Thạnh 54m² giá 8.3 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

8.3 tỷ
54 m² - 154 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Central Park, nơi mang đến không gian sống lý tưởng giữa lòng thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 54m², căn hộ 1 phòng ngủ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang lại những trải nghiệm sống đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất cao cấp, hướng mát và có view sông công viên thơ mộng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Central Park, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Chỉ cách trung tâm thương mại Vincom Landmark 81 khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống trường học quốc tế và bệnh viện gần khu vực, đảm bảo nhu cầu giáo dục và y tế
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và gần ga Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội