Căn hộ 1PN Times City 53m² giá 6.23 tỷ - Full nội thất, chỉ việc vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN Times City 53m² giá 6.23 tỷ - Full nội thất, chỉ việc vào ở!

6.23 tỷ
53 m² - 118 triệu/m²

Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
53 m²

Khám phá căn hộ 1 phòng ngủ lý tưởng giữa lòng Times City, quận Hai Bà Trưng! Với diện tích 53m², căn hộ này rất phù hợp cho những người độc thân hoặc cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm không gian sống thoáng đãng, sạch sẽ và đầy đủ tiện nghi. Ban công hướng Bắc, mang lại không khí mát mẻ, dễ chịu quanh năm. Nội thất được trang bị đầy đủ, bạn chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC
  • Đặc điểm: Nội thất full, tình trạng như mới, căn hộ được giữ gìn cẩn thận

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu trung tâm thương mại Times City, thuận tiện mua sắm và giải trí
  • Cách trường Tiểu học Vĩnh Tuy chỉ 500m, thuận lợi cho việc học của trẻ
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển qua các tuyến đường lớn như Minh Khai, Giải Phóng, chỉ mất vài phút đến trung tâm Hà Nội
  • Hệ thống an ninh 24/7, đem lại sự an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.230 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này cực kỳ phù hợp cho người độc thân hoặc các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một tổ ấm ấm cúng, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và trải nghiệm không gian sống lý tưởng tại Times City!