Căn hộ 1PN+ The Parkland Văn Giang 47m² giá 3.427 tỷ - View pháo hoa ấn tượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN+ The Parkland Văn Giang 47m² giá 3.427 tỷ - View pháo hoa ấn tượng!

3.427 tỷ
47 m² - 73 triệu/m²

Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ tuyệt đẹp tại The Parkland, Văn Giang! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng giữa lòng Ocean City.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ + không gian sinh hoạt thoải mái
  • Đặc điểm: Thiết kế tối ưu, dễ ở và dễ cho thuê, hướng Bắc mát mẻ, đón gió tự nhiên, tầng cao với view ngắm pháo hoa không bị che chắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát công viên trung tâm 3,6ha, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Gần các cụm công viên vệ tinh, tạo không gian sống trong lành và xanh mát
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố
  • Không gian sống xanh, chuẩn resort giữa lòng Ocean City, mang đến trải nghiệm sống đẳng cấp
  • Phù hợp với chuyên gia, vợ chồng trẻ hoặc nhà đầu tư cho thuê với thanh khoản cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,427 tỷ VND (đã bao gồm VAT)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các cặp vợ chồng trẻ, chuyên gia hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư tốt với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp với giá tốt này! Hãy inbox hoặc gọi ngay để giữ chỗ cho căn hộ của bạn!