Căn hộ 1PN tại Masteri Era Landmark, 53.1m² giá 3.2 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN tại Masteri Era Landmark, 53.1m² giá 3.2 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

3.2 tỷ
53 m² - 60 triệu/m²

Huyện Văn Giang, Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
53 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ 1 phòng ngủ Masteri Era Landmark. Với diện tích 53.1m², căn hộ được thiết kế tối ưu, mang đến không gian thoáng đãng và tiện nghi cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53.1m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, phòng khách liên thông, bếp hiện đại
  • Đặc điểm: View nội khu cao cấp hướng ra khu biệt thự, quảng trường hoa sắc màu, hồ sen thư thái, hồ bơi và sân thể thao đa năng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế và trường công lập
  • Chỉ mất vài phút để đến trung tâm thương mại lớn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Các tiện ích giải trí như công viên, khu thể thao gần kề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng, tiện nghi, hoặc là một cơ hội đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận layout chi tiết và được hỗ trợ chọn căn hộ đẹp nhất!