Căn hộ 1PN Peninsula Đà Nẵng 48.7m² giá 3.3 tỷ - View Biển Mỹ Khê tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN Peninsula Đà Nẵng 48.7m² giá 3.3 tỷ - View Biển Mỹ Khê tuyệt đẹp!

3.3 tỷ
48.7 m² - 68 triệu/m²

Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
48.7 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ 1PN duy nhất tầng 18 của tòa nhà Peninsula Đà Nẵng. Với diện tích 48.7m², căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang lại cảm giác thoải mái và tiện nghi tối đa cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48.7m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và toilet riêng
  • Đặc điểm: Ban công hướng Đông Nam mát mẻ, view Biển Mỹ Khê tuyệt đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ mất vài phút đi bộ
  • Tiện lợi cho việc di chuyển đến các khu vực trung tâm của thành phố Đà Nẵng
  • Gần các dịch vụ như nhà hàng, quán cà phê và trung tâm mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện trong bán kính 2km, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, đặc biệt là các gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ.