Căn hộ 1PN+ Lumière Orient Pearl Gia Lâm giá chỉ 4.2 tỷ - Chiết khấu 18% hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN+ Lumière Orient Pearl Gia Lâm giá chỉ 4.2 tỷ - Chiết khấu 18% hấp dẫn!

4.2 tỷ
46.5 m² - 90 triệu/m²

Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
46.5 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại Lumière Orient Pearl, một trong những dự án hot nhất tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm. Chỉ với 4.2 tỷ VND, bạn sẽ sở hữu ngay căn hộ 1PN+ tại khu đô thị đẳng cấp, với những chính sách ưu đãi hấp dẫn dành cho cư dân tiên phong!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.5m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ + 1
  • Đặc điểm: Căn hộ thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, hướng Tây-Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Bể bơi ngoài trời phong cách nhiệt đới, mang lại không gian thư giãn tuyệt vời
  • Quảng trường The Ocean View rộng 15.000m² với nhiều tiện ích giải trí
  • Vườn thực vật xanh mát, tạo không khí trong lành giữa lòng đô thị
  • Hệ thống trường học công lập và tư thục, đáp ứng nhu cầu giáo dục cho con em
  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ tiện ích đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.200 triệu VND

Phù hợp với ai:

Dự án này mang đến cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng, hiện đại, phù hợp với nhu cầu của giới thượng lưu và khách hàng cao cấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với em Nhung để nhận báo giá chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội