Căn hộ 1PN An Phú 53m² giá 4,45 tỷ - Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN An Phú 53m² giá 4,45 tỷ - Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng!

4.4 tỷ
53 m² - 83 triệu/m²

An Phú (Quận 2 cũ), Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
53 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ mơ ước tại Phường An Phú, Quận Thủ Đức! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với giá cả hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới, sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ An Phú chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển tới trung tâm thành phố và các quận lân cận qua các tuyến đường lớn.
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí, công viên, mang lại không gian sống thoải mái.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ từ 4 người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và yên tĩnh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt nhất cho bạn!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Nguyễn Thị Định, Phường An Phú (Quận 2 cũ), Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Phường/Xã: An Phú (Quận 2 cũ)