Căn hộ 1PN 55m² Eaton Park Quận 2 giá 8.5 tỷ - View trung tâm thể dục thể thao Rạch Chiếc | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 1PN 55m² Eaton Park Quận 2 giá 8.5 tỷ - View trung tâm thể dục thể thao Rạch Chiếc

8.5 tỷ
55 m² - 155 triệu/m²

12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 1PN tuyệt đẹp tại Eaton Park, tọa lạc trên đường Mai Chí Thọ, Quận 2, TP.HCM. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại với vị trí thuận lợi và view đẹp. Căn hộ có diện tích 55m², thiết kế thông minh, phù hợp với nhu cầu của các cặp đôi hoặc người độc thân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 toilet
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, view trung tâm thể dục thể thao Rạch Chiếc, ánh sáng tự nhiên tràn ngập căn hộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trung tâm thể dục thể thao Rạch Chiếc vài phút đi bộ
  • Gần các trường học quốc tế như AIS, British International School
  • Thuận tiện di chuyển đến khu đô thị Thủ Thiêm và các quận lân cận
  • Nhiều nhà hàng, quán cà phê và trung tâm mua sắm xung quanh
  • Hệ thống giao thông phát triển với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, người độc thân hoặc gia đình nhỏ đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại một trong những khu vực phát triển nhất TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà.