Căn hộ 161 Xuân La 141m² giá 23.5 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 161 Xuân La 141m² giá 23.5 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh đỉnh cao!

23.5 tỷ
141 m² - 167 triệu/m²

Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
141 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời tại vị trí đắc địa của quận Tây Hồ! Với giá chỉ 23.5 tỷ VND, bạn sẽ sở hữu một không gian lý tưởng cho kinh doanh và phát triển cá nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 141m² (Tầng 1: 61m², Tầng 2: 80m²)
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, gác lửng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 9m, thoáng sáng cả ngày, phù hợp mở showroom, spa, café, nhà hàng, văn phòng...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chung cư Kosmo 161 Xuân La, thuận tiện cho việc giao dịch và tiếp cận khách hàng
  • Đối diện khu phân lô 105 Xuân La, khu vực sầm uất bậc nhất quận Tây Hồ
  • Thuận lợi cho việc di chuyển đến các trục đường chính và các khu vực lân cận
  • Gần nhiều dịch vụ tiện ích như siêu thị, nhà hàng, quán café, ngân hàng, bệnh viện
  • Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và các khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này cực kỳ phù hợp với các chủ đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng tại khu vực sầm uất của quận Tây Hồ.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được xem trực tiếp và chốt giá tốt nhất cho căn hộ đẳng cấp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội