Căn góc townhouse 3 tầng view sông Hàn - S224 phân khu Sonata - Sun Symphony Đà Nẵng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn góc townhouse 3 tầng view sông Hàn - S224 phân khu Sonata - Sun Symphony Đà Nẵng

41 tỷ
174.6 m² - 235 triệu/m²

Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
174.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn góc townhouse 3 tầng độc quyền tại phân khu Sonata - Sun Symphony Đà Nẵng. Đây là một trong những căn đẹp nhất với vị trí chiến lược, ngay tại trục đường Trần Hưng Đạo, nơi lý tưởng để tận hưởng không gian du lịch sôi động của Đà Nẵng và là điểm ngắm pháo hoa DIFF tuyệt đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 174,6m²
  • Bố trí: Townhouse (shophouse) 3 tầng, mặt tiền rộng rãi, tổng diện tích sàn xây dựng 349,7m²
  • Đặc điểm: Hướng Tây, view nội khu thoáng mát, có sổ đỏ lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên cây xanh nội khu, tạo không gian sống trong lành và thoải mái
  • Chỉ vài bước đến tuyến phố đi bộ ven sông, thu hút lượng khách du lịch lớn mỗi ngày
  • Phù hợp cho việc kinh doanh nhà hàng, cà phê, showroom, cửa hàng lưu niệm với lượng khách ổn định
  • Hệ thống tiện ích xung quanh phong phú, đáp ứng nhu cầu sống và giải trí
  • Khu vực an ninh tốt, cộng đồng cư dân cao cấp với 1369 căn hộ nội khu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ VND (giao thô, sổ đỏ lâu dài)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các nhà đầu tư có tầm nhìn, muốn khai thác tiềm năng từ lượng khách du lịch và cộng đồng cư dân cao cấp. Đây cũng là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để nhận bảng giá, tư vấn đầu tư chuyên sâu và hỗ trợ tận tâm từ chúng tôi.