Căn góc mặt tiền đường D5, Phước Long B, 342m² giá 59.9 tỷ - Kinh doanh đa năng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn góc mặt tiền đường D5, Phước Long B, 342m² giá 59.9 tỷ - Kinh doanh đa năng

59.9 tỷ
342 m² - 175 triệu/m²

Phước Long B, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
342 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn góc độc tôn mặt tiền đường D5, Phường Phước Long B, Quận 9! Với vị trí đắc địa, chỉ cách Liên Phường 40m và Global City 500m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 342m² (18,5m x 19m), đất vạt góc
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, diện tích sử dụng lên đến 607m²
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, mới 100%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Liên Phường, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách Global City chỉ 500m, thuận lợi cho kinh doanh và dịch vụ
  • Đường D5 rộng 20m, dễ dàng tiếp cận bằng xe máy, ô tô
  • Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh, văn phòng, trụ sở công ty
  • Khu vực phát triển sầm uất, nhiều tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 59.9 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các doanh nghiệp, nhà đầu tư đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng hoặc văn phòng trụ sở công ty.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.