Căn góc dự án Harbour Center Hải Phòng 89,6m² giá 14 tỷ - Vị trí đắc địa trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn góc dự án Harbour Center Hải Phòng 89,6m² giá 14 tỷ - Vị trí đắc địa trung tâm!

14 tỷ
90 m² - 156 triệu/m²

Phường Lạc Viên, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại dự án Harbour Center - Số 3 Lê Lai, Hải Phòng. Đây là căn góc với thiết kế hiện đại, lý tưởng cho kinh doanh, làm văn phòng hoặc ở kết hợp cho thuê. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89,6 m²
  • Diện tích xây dựng: 475,34 m² (5 tầng)
  • Đặc điểm: Nhà liền kề cao cấp, thiết kế tối ưu cho nhiều mục đích sử dụng, sổ đỏ lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm tại ngã 6 Lê Lai, thuận tiện giao thương giữa các tuyến đường lớn
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng và trung tâm thương mại lớn
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực trung tâm và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn góc này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống và làm việc tiện nghi, hiện đại ngay trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đắt giá này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Harbour Center, Đường Lê Lai, Phường Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng