Căn góc 4PN tầng cao 151m² tại Lancaster Luminaire Đường Láng - Giá 24,59 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn góc 4PN tầng cao 151m² tại Lancaster Luminaire Đường Láng - Giá 24,59 tỷ!

24.59 tỷ
151 m² - 163 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
151 m²

Cơ hội sở hữu căn góc "hoa hậu" tuyệt đẹp tại Lancaster Luminaire - 1152 Đường Láng. Với diện tích 151m², căn hộ 4 phòng ngủ này không chỉ mang đến không gian sống rộng rãi mà còn thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 151m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc và Đông Nam, nội thất mới nguyên bản từ chủ đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế và mầm non, thuận tiện cho việc giáo dục của con em
  • Cách bệnh viện Đa khoa Đống Đa chỉ 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Tiếp cận dễ dàng các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte
  • Giao thông thuận tiện với hệ thống Metro gần đó, giúp di chuyển đến các quận lân cận dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24,59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi tại trung tâm Hà Nội, cùng với các tiện ích dịch vụ xung quanh phong phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!