Cần bán nhà phường 4 Đà Lạt 63m² giá 5.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần trung tâm | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Cần bán nhà phường 4 Đà Lạt 63m² giá 5.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần trung tâm

5.8 tỷ
63 m² - 92 triệu/m²

4, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại phường 4, Đà Lạt! Với vị trí đắc địa cạnh trung tâm hành chính tỉnh, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, sổ đỏ riêng, đất thóp hậu, xây dựng đã hoàn công, hẻm rộng 6m, có thể đậu ô tô cách nhà 10 bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm hành chính tỉnh chỉ 500m, thuận tiện cho công việc và giao dịch
  • Trường học các cấp, bệnh viện, chợ lớn và chợ nhỏ chỉ cách nhà từ 200-400m
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống gần gũi với thiên nhiên, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê trong khu vực du lịch Đà Lạt.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!