Cần bán gấp căn liền kề 135m² tại Văn Khê, Hà Đông - Giá chỉ 33,5 tỷ VND! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Cần bán gấp căn liền kề 135m² tại Văn Khê, Hà Đông - Giá chỉ 33,5 tỷ VND!

31 tỷ
135 m² - 230 triệu/m²

La Khê, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
135 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự liền kề tại khu đô thị Văn Khê, La Khê, Hà Đông, với diện tích 135m² và mặt tiền 9m. Căn nhà được thiết kế có thể xây dựng lên tới 5,5 tầng, hoàn hảo cho việc mở văn phòng hoặc không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: Căn biệt thự liền kề 5,5 tầng, không nội thất, thuận tiện cho việc tùy chỉnh không gian sống theo ý thích.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên Thiên Văn Học chỉ cách 500m, là nơi thư giãn tuyệt vời cho cả gia đình.
  • Siêu thị Đức Thành nằm gần đó, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Các trường học như Trường mầm non Tuổi Thần Tiên, Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS), và Trường Tiểu Học An Hưng đều nằm trong bán kính 1km, thuận tiện cho việc học tập của trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33,5 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một căn biệt thự trong khu vực này.

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này phù hợp với những ai yêu thích không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và có khả năng tự do thiết kế không gian sống theo ý thích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam