Cần bán gấp căn hộ 2PN 55m² Cao ốc B Ngô Gia Tự quận 10 - Giá chỉ 2,95 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Cần bán gấp căn hộ 2PN 55m² Cao ốc B Ngô Gia Tự quận 10 - Giá chỉ 2,95 tỷ!

2.95 tỷ
55.3 m² - 53 triệu/m²

2, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
55.3 m²

Chỉ với 2,95 tỷ, bạn đã có cơ hội sở hữu ngay căn hộ tuyệt đẹp tại trung tâm quận 10! Đây là một cơ hội không thể bỏ qua!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách, bếp, lô-gia.
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm tại Cao ốc B Ngô Gia Tự, địa chỉ: Số 29 Hoà Hảo, phường 2, quận 10, với vị trí đắc địa ngay góc Hoà Hảo và Ngô Gia Tự.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Chợ Rẫy và Bệnh viện Y Dược, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Các trường đại học như ĐH Y Dược và ĐH Kinh tế gần kề, rất phù hợp cho sinh viên.
  • Hệ thống công viên nội khu và bảo vệ 24/7, đảm bảo an ninh và môi trường sống thoải mái.
  • Có thang máy và hệ thống PCCC đầy đủ, đáp ứng tiêu chuẩn sống hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho gia đình trẻ, sinh viên hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!