Building Nguyễn Công Trứ, Quận 1, 91m² giá 65 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Building Nguyễn Công Trứ, Quận 1, 91m² giá 65 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

65 tỷ
91 m² - 714 triệu/m²

1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
91 m²

Chính chủ bán building tại đường Nguyễn Công Trứ, Quận 1, một trong những khu vực tài chính sầm uất nhất TP Hồ Chí Minh. Với diện tích sử dụng lên đến 91m², tòa nhà có thiết kế hiện đại và mang lại dòng thu ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m² (4.5 x 21m)
  • Bố trí: Lửng + 5 tầng
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê 100 triệu/tháng, kéo dài đến năm 2026, pháp lý sổ đỏ cá nhân, sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong trung tâm Quận 1, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tài chính và thương mại lớn.
  • Gần các trục đường chính như Nguyễn Thái Học, Lê Thánh Tôn, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 1km, gần nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng.
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng tiếp cận với xe máy, ô tô và Metro.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị và khả năng sinh lời cao trong khu vực trung tâm, cũng như những ai đang tìm kiếm một không gian làm việc lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tận tình nhất trong việc sở hữu tòa nhà này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội