Building mặt tiền đường Trần Bình Trọng, Quận 5, diện tích 200.8m² - Giá chỉ 135 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Building mặt tiền đường Trần Bình Trọng, Quận 5, diện tích 200.8m² - Giá chỉ 135 tỷ!

135 tỷ
200 m² - 675 triệu/m²

Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
200 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm Building tọa lạc tại mặt tiền đường Trần Bình Trọng, phường 4, quận 5, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội đầu tư vàng với vị trí đắc địa, chỉ cách trung tâm quận 1-3 chưa đầy 3 phút đi xe.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200.8m² (10 x 20m)
  • Bố trí: Hầm + 7 Lầu + Thang máy
  • Đặc điểm: Có đầy đủ hệ thống PCCC, hợp đồng thuê 330 triệu/tháng còn 2 năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Chợ Lớn và Vincom
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm qua hệ thống giao thông phát triển
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ tiện ích
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 135 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản giá trị cao tại khu vực trung tâm TP Hồ Chí Minh, hoặc các doanh nghiệp tìm kiếm không gian làm việc và kinh doanh sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!