Building Khuất Duy Tiến 150m² - Vị trí trung tâm, Lô góc thoáng đãng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Building Khuất Duy Tiến 150m² - Vị trí trung tâm, Lô góc thoáng đãng

Hơn 100 tỷ
150 m² - 667 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
150 m²

Nắm bắt cơ hội sở hữu Building lô góc 9 tầng mặt tiền Khuất Duy Tiến – tâm điểm giao thương sầm uất, nơi đẳng cấp và tiềm năng hội tụ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:150m²
  • Bố trí:Xây dựng 8 tầng nổi + 1 hầm, thiết kế thông sàn, lô góc 2 mặt thoáng.
  • Đặc điểm:Vỉa hè siêu rộng, đỗ xe thoải mái, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến phố Khuất Duy Tiến sầm uất, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Big C Thăng Long, Vincom Trần Duy Hưng.
  • Khu vực tập trung nhiều trường đại học lớn: Đại học Khoa học Tự nhiên, Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn.
  • Dễ dàng di chuyển đến đường Vành đai 3, thuận tiện kết nối các quận huyện khác.
  • Gần Bệnh viện Xây dựng, đảm bảo an sinh và tiện lợi cho nhân viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Hơn 100 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các doanh nghiệp, tập đoàn tìm kiếm trụ sở văn phòng đẳng cấp, mặt tiền kinh doanh đắc địa hoặc nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ổn định từ cho thuê văn phòng/thương mại tại vị trí chiến lược.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu bất động sản thương mại khan hiếm này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam