Building khách sạn 3 sao đường Võ Văn Tần, P6, Q3 - Diện tích 400m², cho thuê 904 triệu/tháng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Building khách sạn 3 sao đường Võ Văn Tần, P6, Q3 - Diện tích 400m², cho thuê 904 triệu/tháng

375 tỷ
400 m² - 938 triệu/m²

6, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
400 m²

Bán gấp building khách sạn 3 sao tuyệt đẹp tại đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí vàng và doanh thu ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 400m² (10 x 40m), nở hậu
  • Bố trí: Hầm + trệt + lửng + 8 lầu + mái che thang
  • Đặc điểm: Đang cho thuê với doanh thu 904,65 triệu/tháng, 85 phòng ngủ cao cấp, hồ bơi, khu spa và phòng tập Gym hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 5 phút đi bộ đến Dinh Độc Lập, Nhà Thờ Đức Bà, Bưu Điện Thành Phố, Bảo Tàng Chiến Tranh
  • 10 phút đi bộ tới Chợ Bến Thành, Nhà Hát Thành Phố, Phố đi bộ Nguyễn Huệ
  • Khu vực sầm uất và phát triển, thuận tiện cho việc kinh doanh du lịch
  • Gần các tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, trung tâm mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 375 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn building này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong lĩnh vực khách sạn, nghỉ dưỡng tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!