Building góc 2 mặt tiền Mạc Đĩnh Chi, Đa Kao, Quận 1 - Đầu tư sinh lời hàng tháng 400 triệu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Building góc 2 mặt tiền Mạc Đĩnh Chi, Đa Kao, Quận 1 - Đầu tư sinh lời hàng tháng 400 triệu!

239 tỷ
204 m² - 1172 triệu/m²

Đa Kao, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
204 m²

Đầu tư sinh lời ngay giữa lòng Quận 1 với tòa building góc 2 mặt tiền Mạc Đĩnh Chi, một tài sản đẳng cấp hiếm có tại trung tâm thành phố Hồ Chí Minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 204,6m²
  • Bố trí: Hầm + 8 tầng + sân thượng
  • Đặc điểm: Tổng diện tích sàn khoảng 1.201m², hợp đồng thuê ổn định 400 triệu/tháng, sổ hồng riêng, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngân hàng lớn, thuận tiện cho giao dịch tài chính
  • Cách đại sứ quán và trụ sở tập đoàn quốc tế chỉ vài bước chân
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng cao cấp, tạo cơ hội hợp tác kinh doanh
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 239 tỷ

Phù hợp với ai:

Tài sản lý tưởng cho nhà đầu tư muốn sở hữu building tại trung tâm, mang lại dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và làm việc trực tiếp với chính chủ!