Building 380/28/1 Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 505m² giá 26 tỷ - Dòng tiền ổn định 1,2 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Building 380/28/1 Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 505m² giá 26 tỷ - Dòng tiền ổn định 1,2 tỷ/năm!

26 tỷ
108 m² - 241 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
108 m²

🌸 Chào năm mới, cơ hội vàng để sở hữu siêu phẩm building dòng tiền tại Gò Vấp! Với thiết kế hiện đại và công năng tối ưu, tòa nhà hầm + 6 tầng này chính là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m² (6 x 18m)
  • Bố trí: Hầm + 6 tầng, quy mô 22 phòng khai thác
  • Đặc điểm: Dòng tiền ổn định 1,2 tỷ/năm, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, PCCC đầy đủ, công chứng sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm 8m thông thoáng, cách mặt tiền Phạm Văn Chiêu chỉ 100m
  • Khu vực đồng bộ tòa nhà, căn hộ và văn phòng hiện đại
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện và khu vui chơi giải trí
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND – có thương lượng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản sinh lời ổn định và lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và trao đổi trực tiếp với chính chủ!