Building 12 tầng Đại Cồ Việt – Phố Huế 525m² giá 600 tỷ - Dòng tiền siêu khủng! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Building 12 tầng Đại Cồ Việt – Phố Huế 525m² giá 600 tỷ - Dòng tiền siêu khủng!

600 tỷ
525 m² - 1143 triệu/m²

Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
525 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại trung tâm quận Hai Bà Trưng! Building 12 tầng với diện tích 525m², mặt tiền 30m, đã hoàn công và sẵn sàng đi vào hoạt động. Vị trí đắc địa tại ngã tư Đại Cồ Việt – Phố Huế, nơi hội tụ nhiều tuyến đường huyết mạch như Bạch Mai và Trần Khát Chân, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh và phát triển thương hiệu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 525m²
  • Bố trí: Building 12 tầng, thông sàn, có 2 thang máy
  • Đặc điểm: Hầm để xe, hệ thống PCCC đầy đủ, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều ngân hàng và tổ chức tài chính lớn, thuận tiện cho giao dịch
  • Cách các trường học và bệnh viện lớn chỉ vài phút đi bộ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Quanh khu vực có nhiều nhà hàng, quán cà phê, phục vụ nhu cầu giải trí và ăn uống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 600 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho các doanh nghiệp lớn, ngân hàng, văn phòng cho thuê, showroom, hay khách sạn cao cấp, mang lại dòng tiền cho thuê ổn định khoảng 30 tỷ/năm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội