Biệt thự xây thô PG An Đồng 144m² - Sẵn sàng kiến tạo không gian sống mơ ước | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự xây thô PG An Đồng 144m² - Sẵn sàng kiến tạo không gian sống mơ ước

8 tỷ
144 m² - 56 triệu/m²

Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
144 m²

Sở hữu ngay biệt thự xây thô đắc địa tại PG An Đồng - Tiềm năng đầu tư sinh lời vượt trội!

Chào mừng quý khách hàng đến với cơ hội sở hữu độc tôn một căn biệt thự xây thô tại khu đô thị PG An Đồng, An Dương, Hải Phòng. Đây là sản phẩm hiếm hoi dành cho những ai mong muốn kiến tạo không gian sống đẳng cấp theo phong cách riêng hoặc đầu tư sinh lời hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 144m²
  • Bố trí: 8m ngang, hướng Bắc (Tây Bắc)
  • Đặc điểm: Biệt thự xây thô, sẵn sàng để thiết kế và hoàn thiện theo ý muốn. Nằm trên mặt đường Số 8 rộng 8m, khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, quy hoạch hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu nhà ở xã hội Aurra, thuận tiện cho an cư lạc nghiệp.
  • Liền kề Trung tâm Thương mại Anzen Nam Long, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng và dịch vụ thiết yếu khác tại An Dương.
  • Khu vực phát triển năng động, tiềm năng tăng trưởng bất động sản cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Hơn 8 tỷ đồng (giá cụ thể có thể thương lượng)

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư bất động sản nhạy bén hoặc các gia đình mong muốn sở hữu một không gian sống biệt lập, đẳng cấp và thể hiện cá tính riêng tại khu vực An Dương, Hải Phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tiềm năng này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.