Biệt thự Vườn Đào Lạc Long Quân 231m² giá 128 tỷ - Thiết kế sang trọng, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Vườn Đào Lạc Long Quân 231m² giá 128 tỷ - Thiết kế sang trọng, vị trí đắc địa!

128 tỷ
231 m² - 554 triệu/m²

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
231 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội sở hữu biệt thự Vườn Đào tại phố Lạc Long Quân, quận Tây Hồ - nơi hội tụ những giá trị sống đẳng cấp nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 231m²
  • Bố trí: 5 tầng với thang máy, có gara riêng, phòng khách và bếp rộng rãi, nội thất cao cấp.
  • Đặc điểm: Biệt thự có mặt tiền 15m, sân vườn thoáng đãng, thiết kế hiện đại và sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lotte, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Cách UBND quận Tây Hồ và 2 con rồng Hồ Tây chỉ hơn 100m, dễ dàng di chuyển.
  • Khuôn viên cây xanh trước nhà, không gian sống trong lành.
  • Khu vực văn minh, tập trung nhiều tiện ích bậc nhất quận Tây Hồ.
  • Gần các trường học quốc tế, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 128 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những gia đình thành đạt, những người muốn tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và thoải mái trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.