Biệt thự Vườn Cam Hoài Đức 290m² giá 48.5 tỷ - Lô góc đẳng cấp chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Vườn Cam Hoài Đức 290m² giá 48.5 tỷ - Lô góc đẳng cấp chính chủ!

48.5 tỷ
290 m² - 167 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
290 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại khu vực Hoài Đức, Hà Nội. Biệt thự Vườn Cam với vị trí lô góc, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn, kết hợp giữa sự sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 290m²
  • Bố trí: Thiết kế biệt thự đơn lập với không gian sống thoáng đãng, đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Lô góc, phong cách hiện đại, phù hợp với nhu cầu ở và đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Vân Canh chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận thông qua Vành Đai 3.5.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm.
  • Không gian sống yên tĩnh, trong lành, lý tưởng cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự Vườn Cam là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình muốn tìm kiếm không gian sống sang trọng, an ninh và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội