Biệt thự vườn 184m² tại Tăng Nhơn Phú A, Q9 - Vị trí đắc địa, giá tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự vườn 184m² tại Tăng Nhơn Phú A, Q9 - Vị trí đắc địa, giá tốt!

17 tỷ
184 m² - 92 triệu/m²

Tăng Nhơn Phú A, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
184 m²

Bán gấp căn biệt thự vườn tọa lạc tại khu vực VIP phường Tăng Nhơn Phú A, quận 9, TP Hồ Chí Minh. Bất động sản này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được bao quanh bởi nhiều tiện ích hiện đại, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 184m² (7x26.5)
  • Bố trí: Sàn xây dựng 338m², hiện trạng 2 mặt tiền, hẻm ô tô thông thoáng.
  • Đặc điểm: Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện quận 9 chỉ cách 1km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Chợ Nhỏ trong bán kính 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Trung tâm hành chính phường Tăng Nhơn Phú, tiện lợi cho các thủ tục hành chính.
  • Hệ thống trường liên cấp 1, 2, 3 và các trường đại học như GTVT, Tài chính Hải quan gần kề.
  • Gần Khu công nghệ cao, nơi hội tụ nhiều doanh nghiệp lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!