Biệt thự Vinhomes Thăng Long 232m² giá chỉ 55.68 tỷ - View hồ trung tâm tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Vinhomes Thăng Long 232m² giá chỉ 55.68 tỷ - View hồ trung tâm tuyệt đẹp!

55.68 tỷ
232 m² - 240 triệu/m²

An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
232 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự mặt hồ tại Vinhomes Thăng Long với giá cực kỳ hấp dẫn! Đây là căn biệt thự hiếm hoi nằm ven hồ, mang đến không gian sống trong lành và yên tĩnh, phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 232m²
  • Bố trí: Mặt tiền 9m, thiết kế hiện đại và tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà hoàn thiện full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế Vinschool, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách trung tâm thương mại Vincom 5 phút di chuyển
  • Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro gần kề
  • Các khu vui chơi giải trí và thể thao quanh hồ, phục vụ nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 55.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình mong muốn cuộc sống gần gũi với thiên nhiên, phong thủy tốt và tiện ích hiện đại xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!