Biệt thự Vinhomes Riverside Long Biên 415m² giá 124 tỷ - Đẳng cấp thượng lưu, an sinh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Vinhomes Riverside Long Biên 415m² giá 124 tỷ - Đẳng cấp thượng lưu, an sinh đỉnh cao!

124 tỷ
415 m² - 299 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
415 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại KĐT Vinhomes Riverside, Long Biên. Với vị trí tuyệt đẹp trên đường Hướng Dương, căn biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 415m²
  • Bố trí: 4 tầng với tầng 1 gồm phòng khách sang trọng, nhà bếp hiện đại, phòng ăn và bếp ngoài trời; tầng 2 và 3 mỗi tầng có 4 căn hộ khép kín, phòng làm việc, bể tắm và xông hơi; tầng 4 bao gồm 2 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Biệt thự có mặt tiền rộng 18m, 3 mặt nhìn ra sân vườn, nội thất tiện nghi, sang trọng, thiết kế hài hòa và hợp phong thủy.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế và các trường học công lập chất lượng cao
  • Cách trung tâm thương mại AEON Mall Long Biên chỉ 5 phút di chuyển
  • Hệ thống y tế hiện đại với bệnh viện đa khoa quốc tế
  • Các khu vui chơi giải trí và công viên cây xanh xung quanh
  • Dễ dàng tiếp cận giao thông công cộng như Metro và xe buýt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 124 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích cuộc sống sang trọng, an toàn trong một khu đô thị đẳng cấp, với đầy đủ tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mơ ước này!