Biệt thự Villa The Point Đà Nẵng 340.5m² giá 27.4 tỷ - Nghỉ dưỡng 5 sao đẳng cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
24 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Villa The Point Đà Nẵng 340.5m² giá 27.4 tỷ - Nghỉ dưỡng 5 sao đẳng cấp

27.4 tỷ
340.5 m² - 80 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
340.5 m²

Khám phá biệt thự Villa The Point, không chỉ là nơi ở mà còn là điểm nghỉ dưỡng lý tưởng với tiêu chuẩn 5 sao ngay giữa đại đô thị New Town. Với vị trí kim cương, đường nội bộ rộng rãi 7,5m, villa này liền kề trung tâm thương mại New Town Diamond, nơi có tổ hợp 3 tòa tháp 36 tầng, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí và ẩm thực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 340,5m²
  • Diện tích sàn: 286,6m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách rộng rãi, phòng ăn, sân vườn thoáng đãng và hồ bơi riêng 19,2m².
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, tối ưu nắng gió tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 2 phút đi bộ ra biển Tân Trà, nơi lý tưởng để thư giãn và tắm nắng.
  • Kề sân golf quốc tế 36 hố Legend Danang Golf Resort, phục vụ cho những cư dân thượng lưu.
  • Tiện ích nghỉ dưỡng chuẩn 5 sao bao gồm hồ bơi vô cực, sky bar, gym, spa và công viên xanh.
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí, trung tâm thương mại lớn.
  • Kết nối giao thông thuận tiện, sát Trường Sa và Nam Kỳ Khởi Nghĩa, gần sân bay và trung tâm Đà Nẵng, Hội An.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27,4 tỷ VND
  • Giá cho thuê: 50 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Biệt thự phù hợp với những ai yêu thích không gian sống sang trọng, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời thuận tiện cho việc di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!