Biệt thự view sông Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức, 319m² - Thiết kế cao cấp, giá chỉ 135 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự view sông Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức, 319m² - Thiết kế cao cấp, giá chỉ 135 tỷ!

135 tỷ
319 m² - 423 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
20 Phòng
Diện tích
319 m²

Chuyển nhượng biệt thự cao cấp view sông Sài Gòn tại Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 319m² (18,5m x 18m)
  • Bố trí: 20 căn hộ cao cấp, kết cấu hầm + 5 lầu, có thang máy
  • Đặc điểm: Hồ bơi, hồ cá Koi, phòng gym, tổng diện tích sàn 1.349m²

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND P. Thạnh Mỹ Lợi, thuận tiện cho thủ tục hành chính
  • Chỉ vài phút di chuyển đến trung tâm TP. Thủ Đức
  • Gần trường học các cấp và bệnh viện
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 135 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống sang trọng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp này! Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!