Biệt thự view sông Đồng Nai 657m² giá 45 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự view sông Đồng Nai 657m² giá 45 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh

45 tỷ
657 m² - 68 triệu/m²

Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
657 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp với biệt thự view sông Đồng Nai, tọa lạc tại phường Thống Nhất, thành phố Biên Hòa, Đồng Nai. Đây là cơ hội hiếm có dành cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên cùng tiềm năng phát triển kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 657m² (ngang ~ 11m, dài ~ 60m)
  • Bố trí: Biệt thự 2 tầng, mái ngói, diện tích xây dựng 250m²
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, thổ cư 100%, đã hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Hiệp Hoà 293ha, với quy hoạch 72.000 tỷ
  • Chỉ 1.5km đến trung tâm thương mại Aeon Mall 12ha
  • Tiếp giáp sông Đồng Nai và công viên bờ kè ven sông tuyệt đẹp
  • Giao thông thuận tiện kết nối TP. HCM, Sân bay Quốc tế Long Thành và Vũng Tàu
  • Vị trí lý tưởng cho việc kinh doanh nhà hàng, khách sạn ven sông, hoặc homestay

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình muốn an cư lạc nghiệp, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời trong một môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội