Biệt thự view hồ Mật Sơn, Chí Linh 287m² - Vị trí cực hiếm | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự view hồ Mật Sơn, Chí Linh 287m² - Vị trí cực hiếm

15 tỷ
287 m² - 52 triệu/m²

Phường Văn An, Thành phố Chí Linh, Tỉnh Hải Dương

6 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
287 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản nghỉ dưỡng hiếm có ngay tại trung tâm thành phố Chí Linh với tầm nhìn trực diện hồ Mật Sơn thơ mộng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 287.2m²
  • Bố trí: Đất nền biệt thự vuông vắn, không gian thoáng đãng, phù hợp thiết kế biệt thự sân vườn cao cấp
  • Đặc điểm: View hồ vĩnh viễn, không khí trong lành, vị trí trung tâm phường Văn An, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện hồ Mật Sơn, không gian xanh mát, lý tưởng để đi dạo và thư giãn
  • Cách trung tâm hành chính thành phố Chí Linh chỉ vài phút di chuyển
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo môi trường giáo dục cho con trẻ
  • Tiếp giáp các khu chợ dân sinh sầm uất, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những khách hàng đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, yên bình hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển mô hình kinh doanh homestay mini, quán cafe sân vườn sang trọng ngay tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và trực tiếp tham quan vị trí đắc địa này trước khi sản phẩm được giao dịch thành công!