Biệt thự Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi 187m² giá 48 tỷ - Khu compound an ninh 24/7! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi 187m² giá 48 tỷ - Khu compound an ninh 24/7!

48 tỷ
187 m² - 257 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
187 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự Victoria Village tại Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức, một trong những khu vực phát triển nhất hiện nay. Đây là một sản phẩm không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp và an toàn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187,5m²
  • Bố trí: Biệt thự 3 tầng + sân thượng, thiết kế hiện đại với không gian mở.
  • Đặc điểm: Hoàn thiện ngoại thất, nội thất bàn giao thô, cho phép tự thiết kế theo nhu cầu cá nhân.

Tiện ích xung quanh:

  • Góc 2 mặt tiền, thuận tiện cho giao thông và sinh hoạt.
  • Khu compound cao cấp, an ninh 24/7, đảm bảo sự riêng tư và an toàn cho cư dân.
  • Gần các tiện ích như trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại lớn.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính và Metro, thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND (khoảng 240 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình cao cấp, làm home office hoặc giữ tài sản với giá trị gia tăng trong khu vực Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội