Biệt thự Văn Phú Hà Đông 260m² giá 64.4 tỷ - Mặt tiền đẹp, kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Văn Phú Hà Đông 260m² giá 64.4 tỷ - Mặt tiền đẹp, kinh doanh tốt!

64.4 tỷ
260 m² - 248 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
260 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại khu vực Văn Phú, Hà Đông. Với diện tích 260m² và mặt tiền 15m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 260m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Mặt tiền 15m, có vỉa hè rộng rãi thuận tiện cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Văn Phú, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hà Đông chỉ 1km, thuận lợi cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Gần chợ Văn Phú, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 64.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, cũng như các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh tại khu vực tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.